హిందీ రీమేక్ గా వచ్చిన ‘వకీల్ సాబ్’ఆసక్తిని చూపని బాలయ్య

 

  • త్రివిక్రమ్ దగ్గర ప్రస్తావించిన దిల్ రాజు
  • పవన్ ను కలిపిన త్రివిక్రమ్

కరోనా ప్రభావం రెండోసారి విజృంభించడానికి ముందు థియేటర్లలో సందడి చేసిన సినిమా ‘వకీల్ సాబ్’. దిల్ రాజు నిర్మించిన ఈ సినిమాకి వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వం వహించాడు. పవన్ రీ ఎంట్రీ ఈ సినిమాతోనే జరిగింది. కథాకథనాల పరంగా .. వసూళ్ల పరంగా ఈ సినిమా కొత్త రికార్డులను సృష్టించింది. ఇంకా ఈ సినిమా దూసుకుపోయేదే. అయితే కరోనా ఎఫక్ట్ వలన థియేటర్ల దగ్గర జనం పలచబడుతూ వచ్చారు. పవన్ జోష్ ఎంతమాత్రం తగ్గలేదని నిరూపించిన సినిమా ఇది. ఆయన అభిమానులకు పూర్తిస్థాయి సంతృప్తిని ఇచ్చిన సినిమా ఇది.ఈ సినిమాను గురించి తాజాగా ఒక వార్త వినిపిస్తోంది. దిల్ రాజు ‘పింక్’ సినిమాను రీమేక్ చేద్దామని అనుకున్నప్పుడు, ముందుగా బాలకృష్ణను కలిశారట. కథ విన్న బాలకృష్ణ అంతగా ఆసక్తిని చూపలేదట. ఆ తరువాత మాటల సందర్భంలో ఈ కథను గురించి త్రివిక్రమ్ దగ్గర దిల్ రాజు ప్రస్తావించారట. అప్పుడు పవన్ రీ ఎంట్రీ ఆలోచన గురించిన చెప్పిన త్రివిక్రమ్, ఆయనకి ఈ కథను వినిపించమని చెప్పారట. అది పవన్ కి నచ్చడం .. ఆయన గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇవ్వడం చకచకా జరిగిపోయాయి. అలా ‘వకీల్ సాబ్’ పవన్ ను మళ్లీ అభిమానుల ముందుకు తీసుకొచ్చాడన్న మాట.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *